• banner
  • banner
  • banner

Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC

Liên Hệ

Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC , loại 2 sợi quang, hỗ trợ tương thích với các loại Switch, trong đó có cả Switch Cisco. Model: HHD-G3115-20-LC Tốc độ: 155M Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 20KM Loại cáp quang: MM Connector: LC Package: SFP Temp: 0~70 Source: FP+PIN Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC
Hotline : 028 39 49 18 89 - 0965 49 77 99

Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC, loại 2 sợi quang, hỗ trợ tương thích với các loại Switch, trong đó có cả Switch Cisco.

  • Model: HHD-G3115-20-LC
  • Tốc độ: 155M
  • Bước sóng: 850nm
  • Khoảng cách: 20KM
  • Loại cáp quang: MM
  • Connector: LC
  • Package: SFP
  • Temp: 0~70
  • Source: FP+PIN

Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC

Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC

Sản phẩm mới nhất

  • Camera Vantech HD-TVI VP- 281TVI , camera dome, sử dụng...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Camera Vantech HD-TVI VP- 292TVI , là dòng camera hồng...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Kim thu sét chủ động INGESCO PDC 3.1 , xuất...
    Chi Tiết >>

    Giá cũ: 10.500.000₫

    Giá mới: 9.300.000₫

  • Kim thu sét chủ động Liva LAP-AX210, dòng kim thu...
    Chi Tiết >>

    Giá cũ: 6.500.000₫

    Giá mới: 5.200.000₫

  • Kim thu sét chủ động LIVA LAP-PEX 220 , kim...
    Chi Tiết >>

    Giá cũ: 19.500.000₫

    Giá mới: 16.500.000₫

  • Máy chấm công vân tay + thẻ cảm ứng RONALD...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Máy chấm công vân tay + Thẻ RONALD JACK...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Kiểm soát ra vào vân tay Trustone TSG-350 (Korea).Thiết...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Khóa cửa điện tử vân tay KABA EF680 là...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Kiểm soát ra vào vân tay và thẻ Zkteco X7...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Bộ chuông cửa màn hình màu Panasonic VL-SF70 là...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Chuông cửa màn hình Hyundai HAC-350B chuông cửa màn...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Khóa vân tay Thẻ ADEL US3-8908 khóa cửa dễ...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Đầu báo nhiệt Horing AHR – 871 , đầu báo...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Module Quang XFP (10G) Transceiver HHD-G8510-5-LC, loại 2 sợi quang...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Thiết bị điện thông minh bảng điều khiển trung tâm...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Bảng chuẩn bị xả khí HORING AH-03233 kết hợp...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Chuông báo cháy Horing NQ – 418 chuông ...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Khóa vân tay ADEL 5500 khóa cửa điện tử...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Khóa cửa điện tử Samsung SHS - H635 FBG /...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Hotline: 0965 49 77 99