• banner
  • banner
  • banner

Thiết bị quang

Thiết bị quang

Thiết bị quang - thiết bị quang học hiện đại. Thanh Minh Phương nhà phân phối thiết bị quang các loại như bộ chia quang, cáp quang, dây nhảy, converter... hàng chất lượng, giá bán tốt nhất thị trường hiện nay, ship hàng toàn quốc, bảo hành 2 năm.

  • Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-20-LC , loại 2 sợi quang, hỗ trợ tương thích với các loại Switch, trong đó có cả Switch Cisco. Model: HHD-G3115-20-LC Tốc độ: 155M Bước sóng: 850nm Khoảng...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Module quang SFP Transceiver HHD-G3115-2-LC , loại 2 sợi quang, hỗ trợ tương thích với các loại Switch, trong đó có cả Switch Cisco. Model: HHD-G3115-2-LC Tốc độ: 155M Bước sóng: 1310nm Khoảng...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Module quang SFP Bidi Transceiver HHD-GB5315-20-LC , loại 1 sợi quang. Model: HHD-GB5315-20-LC Tốc độ: 155M Bước sóng: 1550nm/1310nm Khoảng cách: 20KM Loại cáp quang: SM Connector: LC Package: SFP...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Module quang SFP Bidi Transceiver HHD-GB3515-20-LC , loại 1 sợi quang. Model: HHD-GB3515-20-LC Tốc độ: 155M Bước sóng: 1310nm/1550nm Khoảng cách: 20KM Loại cáp quang: SM Connector: LC Package: SFP...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Module Quang XFP (10G) Transceiver HHD-G8510-5-LC, loại 2 sợi quang Model: HHD-G8510-5-LC Tốc độ: 10G Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 300MM Loại cáp quang: SM Connector: LC Package: XFP...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Telephone Converter Fiber HHD-G8P 8 Ch Telephone, Standalone RJ11 Converter Single Fiber /SM/ 20km Simplex FC (or tùy chọn Connector) Bảo hành chính hãng : 2 năm ...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Rack Mount 19'' Chassis for Video Converter HHD-2U-G16 2U, 16 slots, Dual AC power supply (For 1ch and 2 ch video converter modules) Single Fiber /SM/ 20km Simplex FC (or tùy chọn...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Hộp phối quang ODF 24 FO . Hộp ODF quang tại trung tâm 24FO gắn rack 19" khay trượt hoặc treo tường ( tùy chọn). Bao gồm 24 adapter SC/UPC, 24 ống co nhiệt. Thanh Minh Phương chuyên...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Hộp phối quang ODF- 4/4FO . Hộp ODF quang 4FO. Bao gồm : 4 adapter SC/UPC, 4 ống co nhiệt. Hoppwj phối quang với thiết kế nhỏ gọn, được chế tạo từ nhựa chất liệu ABS&PC, có thể...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ
  • Hộp phối quang ODF- 2/4FO . Hộp ODF quang 2FO. Bao gồm : 2 adapter SC/UPC, 2 ống co nhiệt. Hộp phối quang FTTH được chế tạo bởi nhựa chất lượng cao, kích thước nhỏ gọn, là thiết...
    Chi Tiết >>
    Giá: Liên Hệ